ชื่อกระทู้: เรื่องเศร้าของจาบทอง

ถูกใจ
    6,114

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Hadida อ่านข้อความ
    555...กระทู้คุณหมูจะลากยาวสัก 2 กิโล ผมก็จะตามดูทั้ง 2 กิโล เหมือนกัน

ภาพสวยๆ คมขนกระจายแบบนี้ ผมยังไม่มีเลย แบบที่เห็นขนเป็นขนอย่างนี้

พี่ตู่ครับ จะหวานไปถึงไหนครับ ขนาดพี่จิ๋วว่าหวานเจี๊ยบแล้ว
    ยังต้องหลบให้พี่ตู่หวานจ๋อยเลยนะครับ
    ขอบคุณมากครับที่ให้คำชมตลอดมา
    อย่างน้อยที่ผมถ่ายภาพนกได้ก็มีพี่ตู่ท่านนี้แหละที่เป็นอาจารย์ของผมท่านนึงล่ะครับ

ว่าแต่พี่ตุ่ว่างวันไหนครับ....แบบว่าลูกศิษย์อยากกินปลากดผัดฉ่านะครับ

2. เพื่อนสมาชิกดังต่อไปนี้ ถูกใจ โพสต์ข้อความนี้ของคุณ ยายเพิ้ง&ฅนเดินทาง

ผู้ใหญ่มา (26th June 2012)

ถูกใจ
    6,114

ขออนุญาติปิดกระทู้นี้ลง เนื่องจากมีความยาวมากพอแล้ว ตอนเริ่มต้น เริ่มด้วยจาบทอง ตอนปิดก็ขอปิดด้วยจาบทองก็แล้วกันนะครับ ถ้ามีโอกาสถ่ายภาพสวยๆจะนำมาฝากเพื่อนๆใหม่
    Attached Images Attached Images  

4. เพื่อนสมาชิกจำนวน 3 คน ถูกใจโพสต์ข้อความนี้จาก คุณ ยายเพิ้ง&ฅนเดินทาง

Surin (27th June 2012), TOR-HONG (26th June 2012), ผู้ใหญ่มา (26th June 2012)

ถูกใจ
    14

ชอบกระเต็นหลังสีน้ำตาลมากเลยครับ ..