หน้าที่ 2 จาก 2 หน้า แรกแรก 12
Results 16 to 21 of 21

ชื่อกระทู้: เวบใช้งานได้เต็มรูปแบบแล้วนะคร้าบ ... พร้อมคำแนะนำการใช้งานเล็กๆ น้อยๆ

สถานที่
    ขอนแก่น-โคราช
    ถูกใจ
    418

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ QuanTum อ่านข้อความ
    ผมให้ระบบส่ง password ไปให้ใหม่ พี่เบลองดูใหม่นะครับ ลองตรวจเช็คปุ่มเปลี่ยนภาษาหรือปุ่ม caps lock ด้วยนะครับ
    ได้แล้วครับผม ขอบคุณมากๆ ครับ

ถูกใจ
    1,026

แหม..ต้องขอบคุณน้องTumจริงๆ ทํางานให้แล้ว ยังเขียนอธิบายแบบมันส์ๆ หนุกๆให้อ่านด้วย ชอบจินๆ...

3. เพื่อนสมาชิกดังต่อไปนี้ ถูกใจ โพสต์ข้อความนี้ของคุณ หมอนข้าง

QuanTum (27th June 2012)

ถูกใจ
    752

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หมอนข้าง อ่านข้อความ
    แหม..ต้องขอบคุณน้องTumจริงๆ ทํางานให้แล้ว ยังเขียนอธิบายแบบมันส์ๆ หนุกๆให้อ่านด้วย ชอบจินๆ...
    มิได้ครับพี่หมอน ไหนๆก็ติดลูกยังเล็กอยู่ ยังออกไปถ่ายเองไม่ได้ ได้ช่วยทำเวบเล็กๆ น้อยๆ ให้มีที่ร่วมสนุก เฮฮากัน แค่นี้ก็แฮปปี้แล้วครับ

5. เพื่อนสมาชิกจำนวน 3 คน ถูกใจโพสต์ข้อความนี้จาก คุณ QuanTum

ถูกใจ
    1,555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ QuanTum อ่านข้อความ
    มิได้ครับพี่หมอน ไหนๆก็ติดลูกยังเล็กอยู่ ยังออกไปถ่ายเองไม่ได้ ได้ช่วยทำเวบเล็กๆ น้อยๆ ให้มีที่ร่วมสนุก เฮฮากัน แค่นี้ก็แฮปปี้แล้วครับ
    อ้าว ว ว ว น้าตั้มมีเด็กแล้วเหรอ อิป้าก้อหลงเพ้อว่า โสด...เฮ้อ...

ถูกใจ
    752

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ คุณหญิงกระแตแต้แว้ด อ่านข้อความ
    อ้าว ว ว ว น้าตั้มมีเด็กแล้วเหรอ อิป้าก้อหลงเพ้อว่า โสด...เฮ้อ...

หม่อมป้าครับ ถึงผมจะผ่านหลักสูตร MBA (Married But Available) มา แต่ด้วยเป็นชาวบ้านธรรมดาจึงคู่ควรกับชาวบ้านธรรมดา แม่หญิงอย่างหม่อมป้าแว๊ดต้องควรคู่กับขุนศึกผู้เกรียงไกรเท่านั้นครับ อิๆ

8. เพื่อนสมาชิกดังต่อไปนี้ ถูกใจ โพสต์ข้อความนี้ของคุณ QuanTum

ถูกใจ
    5

ตามารับทราบครับผม