ชื่อกระทู้: ยลตามทุ่ง

ถูกใจ
    21,780

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ยายแม้น อ่านข้อความ
    ......ละอ่อน....Imperial......
    ผอ.ชอบมาก วัยนี้

2. เพื่อนสมาชิกจำนวน 3 คน ถูกใจโพสต์ข้อความนี้จาก คุณ เสือผอม

pittawutt (5th February 2018), ลุงช้างกับป้าตา (6th February 2018), ไอ้จุก (4th February 2018)

ถูกใจ
    24,488

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เสือผอม อ่านข้อความ
    ไอ้ตัวนี้มีโอกาสไปเหนือผมตามดูตลอด แต่ยังไม่เคยเจอเลยครับ
    ดันไปเจอที่เวียดนามท่ามกลางสายฝนหมดปัญญาถ่าย....
    ผมเจ็บใจมากเลยครับเจ้าตัวนี้ เดินไปตั้งไดลทั้งลื่นทั้งเละแถมไม่ค่อยบินมาใกล้ๆ

แต่พอจะกลับกลับเจออยู่ใต้สะพานที่จอดซะงั้น รีบเก็บกา้อชชวนแฟนขึ้นรถเลยครับ

กลัวเค้าเห็นก่อน แบบว่า ชวนชั้นจดินไกลไปทำมายยยย

4. เพื่อนสมาชิกจำนวน 3 คน ถูกใจโพสต์ข้อความนี้จาก คุณ pittawutt

ลุงช้างกับป้าตา (6th February 2018), เสือผอม (6th February 2018), ไอ้จุก (5th February 2018)

ถูกใจ
    21,780

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pittawutt อ่านข้อความ
    ผมเจ็บใจมากเลยครับเจ้าตัวนี้ เดินไปตั้งไดลทั้งลื่นทั้งเละแถมไม่ค่อยบินมาใกล้ๆ

แต่พอจะกลับกลับเจออยู่ใต้สะพานที่จอดซะงั้น รีบเก็บกา้อชชวนแฟนขึ้นรถเลยครับ

กลัวเค้าเห็นก่อน แบบว่า ชวนชั้นจดินไกลไปทำมายยยย
    เมื่อวานกับวานซืนที่น้ำตกธารหินดาษบ้านผม
    ผมตามถ่ายกางเขนน้ำหลังเทายังไม่สำเร็จเลยครับ
    ไม่รู้จะตาไวไปถึงไหน ได้แต่ภาพมันไกลๆชนิดต้องถ่างตาดู
    Attached Images Attached Images  

6. เพื่อนสมาชิกจำนวน 3 คน ถูกใจโพสต์ข้อความนี้จาก คุณ เสือผอม

pittawutt (7th February 2018), ลุงช้างกับป้าตา (6th February 2018), ไอ้จุก (7th February 2018)