ชื่อกระทู้: ....รวม กระ.... ต่างๆๆ... ที่ พุไทร แก่งกระจาน.....

ถูกใจ
    25,046

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ยายแม้น อ่านข้อความ
    .....เออ..!!....มานั่งนึกดู....
    .....บ่อนี้กระ...เยอะจริงๆด้วย.....
    .....กระราง..กระแต...กระจ้อน...กระทา....กระจง....
    .....กระหลอด....ก็ยังรับได้....แฮ่...ฯ

.....แต่....ไอ้กระอาง...นี่..คราวหลังไม่ต้องมาเลย.....
    .....ยายม่าย..ชอบ....
    .....ที่ไม่ค่อยชอบเพราะ...มันไม่มีปีก..อ่ะ..แฮ่...

.........จริงๆครับยายตัวไหนมาก็มาได้....ยกเว้นไอ้อ่าง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Sahanan อ่านข้อความ
    ..แปลกจัง...ดูรูปนกแล้วก็มีความสุขเสมอ........แอบเข้ามาดูก็มีความสุขแล้วจ้า......แหม......กวาดมาซะหมดบ่อเรยนะจ๊ะ.......จ๋วยๆๆๆๆๆๆๆ เจงๆ.....

.......ยังไม่หมดบ่อครับพี่ก๋อยยังเหลือแต้วแล้วหูยาวที่ยังไม่เคยได้เลยคร้าบบบบบ....

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ UNOHO อ่านข้อความ
    เห็นรูปของพี่ๆแล้วอยากไปนั่งบ่อที่แก่งกระจานบ้างเลย ผมยังม่ายเคยไปเลยครับ อยากถามหน่อยว่าเป็นยังไงบ้าง ^^

ปล รูปจุกดำของพี่ TOR-HONG สวยงามบาดใจจิงๆครับ

.........ขอบคุณครับ.....ต้องได้ลองครับได้ลุ้นทุกๆวินาทีเลยทีเดียว....ทั้งตื่นตา ตื่นใจเลยครับ........

2. เพื่อนสมาชิกดังต่อไปนี้ ถูกใจ โพสต์ข้อความนี้ของคุณ TOR-HONG