PDA

View Full Version : HAPPY BIRTHDAY ยายแม้น

ลุงช้างกับป้าตา
17th January 2015, 05:38 AM
​สุขสันต์วันเกิด...สุขภาพแข็งแรงนะยายแม้น

ตรูดหมึก
17th January 2015, 01:59 PM
​สุขสันต์วันเกิด...สุขภาพแข็งแรงนะยายแม้น

อื้มมม...คุงยายแก่ไปอีกปี แต่หน้าตายังดูดีเหมียนเดิม อิ อิ ..:f6eb47d3:

ขอให้แข็ง แรงเยอะๆน่ะก้าบบบ !!! ...:emotion_SorrySJ_Shi:emotion_SorrySJ_Shi:emotion_SorrySJ_Shi

นายจ่อย
17th January 2015, 04:27 PM
สุขสันต์วันเกิดครับคุณยายแม้น..ยังไงก็ยังคงต้องแก่กันไปอีกหลายปีคร้าบ ขอให้ไม่เจ็บ..ไม่จน :emotion_SorrySJ_Off สุขภาพแข็งแรงชั่วนาตาปีครับคุณยาย....:emotion_SorrySJ_Off

TOR-HONG
17th January 2015, 11:30 PM
แฮปปี้เบิร์ดเดย์ครับยาย สุขภาพแข็งแรงทุกๆวันนะคร้าบ :emotion_SorrySJ_Off:emotion_SorrySJ_Off:emotion_SorrySJ_Off

เสือผอม
18th January 2015, 02:14 PM
สุขสันต์วันเกิดครับคุณยาย ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะครับ

pittawutt
18th January 2015, 09:36 PM
มีความสุขมากๆนะครับยาย สุขภาพแข็งแรง ทั้งสองท่านเลยครับ
:f6eb47d3::f6eb47d3::f6eb47d3:

ยายแม้น
18th January 2015, 10:03 PM
.....กราบขอบพระคุณในทุกๆคำอวยพร..ของทุกๆท่าน...
.....และขอให้คำอวยพรอันประเสริฐนั้น...
.....ย้อนกลับไปยังทุกๆท่านโดยเร็วเช่นกัน...นะจ๊ะ....

.....ไม่นึกเลยว่า...เวลาจะผ่านไปเร็วขนาดนี้.....
.....เผลอ..แป๊ป...ๆ....อะไรว๊า....
.....ชีวิตเราเริ่ม start...ด้วยเลข..5....แล้วหรือนี่...อิอิ:emotion_SorrySJ_Shi...ไวจัง....

Turng
19th January 2015, 10:02 AM
... สุขสันต์วันเกิดคร้าบท่านยายแม้น ขอให้ท่านยายมีสุขภาพกายและใจที่แข็งแรง มีเวลาออกไปสัมผัสธรรมชาติบ่อยๆนะคร้าบ ^__^ ... :av2:

ยายเพิ้ง&ฅนเดินทาง
21st January 2015, 06:34 PM
.....กราบขอบพระคุณในทุกๆคำอวยพร..ของทุกๆท่าน...
.....และขอให้คำอวยพรอันประเสริฐนั้น...
.....ย้อนกลับไปยังทุกๆท่านโดยเร็วเช่นกัน...นะจ๊ะ....

.....ไม่นึกเลยว่า...เวลาจะผ่านไปเร็วขนาดนี้.....
.....เผลอ..แป๊ป...ๆ....อะไรว๊า....
.....ชีวิตเราเริ่ม start...ด้วยเลข..5....แล้วหรือนี่...อิอิ:emotion_SorrySJ_Shi...ไวจัง....

ตาเยิ้ม แกไม่ได้แก่อย่างเดียว ดันหลงๆลืมๆอีก แกน่ะ start เลข 7 แล้ว...:kiddy::kiddy::kiddy:

ยายแม้น
21st January 2015, 07:44 PM
.....ขอบคุณพี่เติ้งที่อวยพร....อยากอยู่กะธรรมชาติอย่างที่ว่าแหละ...
.....แต่ไม่รู้ว่าจะทำได้...ถี่...ห่าง....แค่ไหน....
.....ตอนนี้ก็ตั้งเป้าไว้....แค่ปีละ...52 ครั้ง..../..ไม่รวมวันพักร้อนอีกตังหาก...
.....!!!!!!

.....ตาย้วย...!!!!....ฉันว่าแกเมาแล้วละ....
.....เลข 7.....น่ะยังอีกนาน..น..น...กว่าจะไปถึง....
.....เพราะตอนนี้...เพิ่งจะย่างเลข 5....
.....ตอนนี้..อย่าพูดแกถึงอนาคตเร๊ย......ยังอีก..ย๊าว...ยาว.....
.....ซิมิ๊ส์...ๆ.....:emotion_SorrySJ_Shi:emotion_SorrySJ_Shi:emotion_SorrySJ_Shi